Àwọn Ìwé Ìtọ́sọ́nà fún Kíka Kóòdù CR2700 àti Ìtọ́sọ́nà fún Àwọn Olùlò

Àwọn ìwé ìtọ́nisọ́nà olùlò, àwọn ìtọ́sọ́nà ìṣètò, ìrànlọ́wọ́ láti yanjú ìṣòro, àti ìwífún nípa àtúnṣe fún àwọn ọjà CR2700 Code Reader.

Àmọ̀ràn: fi gbogbo nọ́mbà àwòṣe tí a tẹ̀ sórí àmì CR2700 Code Reader rẹ kún un fún ìbáramu tó dára jùlọ.

Àwọn ìwé ìtọ́ni fún Olùka Kóòdù CR2700

Àwọn ìfìwéránṣẹ́ tuntun, àwọn ìwé ìtọ́ni tó ṣe pàtàkì, àti àwọn ìwé ìtọ́ni tó so mọ́ àwọn olùtajà fún àmì ìdámọ̀ yìí tag.

CR2700 Code Reader User Itọsọna

Oṣu Kẹta Ọjọ 24, Ọdun 2022
Olùlò Olùka Kóòdù CR2700 Tí Ń Ṣètò Àwọn Olùka Kóòdù CR2700 Láti ṣètò CR2700 kan tí a ó yà sọ́tọ̀ fún yàrá aláìsàn tàbí ibi iṣẹ́ lórí àwọn kẹ̀kẹ́, ṣe àyẹ̀wò ọ̀kan lára ​​àwọn àmì ìdámọ̀ràn wọ̀nyí: Ètò Ìdáhùn CR2700 Ṣe àyẹ̀wò àwọn ètò ìdámọ̀ràn tí a fẹ́: Ètò Olùka CR2700…